บรรยากาศอบอุ่นในกิจกรรมรวมพล คนโตดี โดยบัณฑิตทุนมูลนิธิดำรงชัยธรรม รุ่นที่ 15/2559 บัณฑิตใหม่จากรั้วมูลนิธิฯ ในปีนี้ ได้เข้าพบคุณไพบูลย์ ดำรงชัยธรรม ประธานกรรมการมูลนิธิ เพื่อแสดงความกตัญญูกตเวทีต่อผู้มอบทุน และท่านคณะกรรมการมูลนิธิ ในโอกาสสำเร็จการศึกษาเป็นบัณฑิต ในวันที่ 29 กันยายน 2560 ณ ชั้น 21 อาคารจีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
![มูลนิธิดำรงชัยธรรม](http://www.damrongchaitham.com/dm-web/wp-content/uploads/2016/06/logo2.png)
Select Page